Rhaglen Eisteddle'r Band

Mae’r Gymdeithas yn cydnabod yn ddiolchgar y Nawdd i raglen y bandstand gan
GYMDEITHAS ADEILADU’R PRINCIPALITY BUILDING SOCIETY

 Dydd Llun - Monday

 9.15 am

 10.15 am

The Regimental Band and Corps of Drums of The Royal Welsh

 11.00 am

 11.45 am

Clive Edwards

 12.00 noon

 12.40 pm

The Regimental Band and Corps of Drums of The Royal Welsh

 12.45 pm

 1.05 pm

Dawnsio i ganeuon Cyw / Dancing to songs from Cyw - Adloniant i'r plant ifanc / Entertainment for the younger children

 1.05 pm

 2.05 pm

Gwenda Owen – Adloniant i'r plant ifanc / Entertainment for the younger children

 3.00 pm

 3.45 pm

The Regimental Band and Corps of Drums of The Royal Welsh

 4.00 pm

 4.45 pm

Clive Edwards

 5.00 pm

 5.45 pm

Gwenda Owen – Adloniant i'r plant ifanc / Entertainment for the younger children

 6.00 pm

 6.45 pm

Clive Edwards

 7.00 pm

 7.45 pm

Gwenda Owen

                                                                                                                

 Dydd Mawrth - Tuesday

 9.15 am

 10.00 am

The Regimental Band and Corps of Drums of The Royal Welsh

 10.15 am

 11.00 am

Clive Edwards

 11.15 am

 12.00 noon

Y Tri Tenor

 12.15 pm

 1.00 pm

The Regimental Band and Corps of Drums of The Royal Welsh

 1.00 pm

 1.20 pm

Dawnsio i ganeuon Cyw / Dancing to songs from Cyw - Adloniant i'r plant ifanc / Entertainment for the younger children

 1.20 pm

 2.05 pm

Gwenda Owen – Adloniant i'r plant ifanc / Entertainment for the younger children

 3.15 pm

 4.00 pm

Y Tri Tenor

 4.15 pm

 5.00 pm

Gwenda Owen – Adloniant i'r plant ifanc / Entertainment for the younger children

 5.15 pm

 6.00 pm

Clive Edwards

 6.15 pm

 7.00 pm

Y Tri Tenor

 7.15 pm

 8.00 pm

Gwenda Owen

 

 Dydd Mercher - Wednesday

 9.15 am

 10.00 am

The Regimental Band and Corps of Drums of The Royal Welsh

 10.15 am

 11.00 am

Clive Edwards

 11.15 am

 12.00 noon

Tredegar Brass Band

 12.10 pm

 12.55 pm

The Regimental Band and Corps of Drums of The Royal Welsh

 12.55 pm

 1.15 pm

Dawnsio i ganeuon Cyw / Dancing to songs from Cyw - Adloniant i'r plant ifanc / Entertainment for the younger children

 1.15 pm

 2.00 pm

Martyn Geraint – Adloniant i'r plant ifanc / Entertainment for the younger children

 2.15 pm

 3.00 pm

Tredegar Brass Band

 3.15 pm

 4.00 pm

The Regimental Band and Corps of Drums of The Royal Welsh

 4.15 pm

 5.00 pm

Martyn Geraint – Adloniant i'r plant ifanc / Entertainment for the younger children

 5.15 pm

 6.00 pm

Clive Edwards

 6.15 pm

 7.00 pm

Tredegar Brass Band

 7.15 pm

 8.00 pm

Clive Edwards

 

 Dydd Iau - Thursday

 9.30 am

 10.15 am

The Regimental Band and Corps of Drums of The Royal Welsh

 10.30 am

 11.10 am

Clive Edwards

 12.15 pm

 1.00 pm

Welsh Whisperer

 1.00 pm

 1.15 pm

Dawnsio i ganeuon Cyw / Dancing to songs from Cyw - Adloniant i'r plant ifanc / Entertainment for the younger children

 1.15 pm

 2.00 pm

Martyn Geraint – Adloniant i'r plant ifanc / Entertainment for the younger children

 2.15 pm

 3.00 pm

Clive Edwards

 3.15 pm

 4.00 pm

Welsh Whisperer

 4.15 pm

 5.00 pm

Martyn Geraint – Adloniant i'r plant ifanc / Entertainment for the younger children

 5.15 pm

 6.00 pm

Clive Edwards

 6.15 pm

 7.00 pm

Welsh Whisperer

 
Mae’r Gymdeithas yn cadw’r hawl i newid yr amserau a’r drefn yn ôl yr angen