Canlyniadau 2016

Gwartheg

Geifr

Moch

Defaid

Ceffylau

Neuadd Arddio

Canlyniadau allweddol Gŵyl y Gwanwyn:

Sheep     
Champion: Earle Family, Carmarthen    
Reserve: Mr Llyr James, Tregaron

Sheep - Group of Three   
Champion: Mr Llyr James, Tregaron    
Reserve: Watkins And Harding, Carno

Pig     
Champion: Mr Stephen Lockett (Large White), Northwich  
Reserve: Mr Brian Merry (Any Other Traditional), Northwich

Angora Goat
Champion: T Rogers, Rhayader    
Reserve: D & V Lockton, Clynderwen

Dairy Goat Day 1
Champion: Chris Nye, Cambridgeshire    
Reserve: Mrs & Miss T & M Ogborne, Britstol

Dairy Goat Day 2
Champion: Chris Nye, Cambridgeshire    
Reserve: Mrs & Miss T & M Ogborne, Bristol

Pygmy Goat
Champion: Jill Osborne and John Douglas, Newport    
Reserve: Ms Tracey Cater, Studley

Boer Goat
Champion: Miss Cathy Whale, Pontefract    
Reserve: Mr & Mrs R Grinnall, Kidderminster

Angora Fleece
Champion: T Rogers, Rhayader    
Reserve: T Rogers, Rhayader

Cattle
Champion: Mrs Jill Williams (Beef Shorthorn), Abergavenny    
Reserve: Mrs Sally Lloyd (Welsh Black), Leominster

Best Sheep Breed Tradestand Award    
Champion: Hebridean Sheep Society    
Reserve: Badger Face Welsh Mountain Sheep Society

Best Cattle Breed Society    
Champion: Highland Cattle of Wales    
Reserve: Powys Hereford Breeders Club

Supreme In-Hand
Champion: Mrs Marie A Isaac, Ammanford    
Reserve: Mrs Claire Edwards, Boncath

Supreme Ridden
Champion: Ms Alys Matravers, Wincanton    
Reserve: Sophia Chambers, Builth Wells

Working Hunter
Champion: Mrs Rosemarie Sargeant, Pentraeth    
Reserve: Mrs Allison Webb, Ruthin

Donkey Breed Society Championship    
Champion: Not awarded    
Reserve: Mr & Mrs David Morris, Nantgaredig

British Miniature Horse Society
Champion: Mrs Melanie Lewis, Brecon    
Reserve: Mrs Melanie Lewis, Brecon

Veteran Horse Society Showing Series: In-Hand
Champion: Miss Sian Tucker, Fairwater    
Reserve: Mr Sam Beach, Pontyclun

Veteran Horse Society Showing Series: Ridden
Champion: Ms Anika Wilding, Bucknell    
Reserve: Mr Sam Beach, Pontyclun

Gardening Hall - Competitive Tradestands - Best in Show & Large Gold Medal Diploma    
Champion: Ty Cwm Nursery    
Reserve: Observatory Bonsai Nursery

Gardening Hall - Competitive Gardens - Large Gold Medal Diploma    
Neath Port Talbot Group    

Scurry Driving
Champion: Paul Isaac, Neath with Fast and Furious
Reserve: Derek Archer, Somerset with Bonnie and Clyde

Premier Open Dog Show    
Champion:
Reserve:

Poultry Club of Wales Show    
Champion: A & F James, Monouthshire – Trio Modern Game
Reserve: Jackson & Lutey, Cornwall – Muscovy Drake